Sigríður Á. Andersen mun leiða lista Sjálfstæðisflokksins í Reykjavíkurkjördæmi suður fyrir næstu Alþingiskosningar og Guðlaugur Þór Þórðarson verður áfram oddviti flokksins í Reykjavíkurkjördæmi norður. Sjálfstæðisflokkurinn kynnti nú síðdegis oddvita framboðslista flokksins á fundi í Valhöll.
Brynjar Níelson verður áfram í öðru sæti lista Sjálfstæðisflokksins í Reykjavíkurkjördæmi suður. Þá verður Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir í öðru sæti listans í Reykjavíkurkjördæmi norður.
Óbreyttur listi var boðinn upp á fundi Sjálfstæðisflokksins nú síðdegis og kusu allir með þeirri tillögu nema Brynjar Níelson, sem vék sæti fyrir Sigríði Andersen.
Listarnir eru eftirfarandi:
Reykjavík norður
- Guðlaugur Þór Þórðarson, utanríkisráðherra
- Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir, alþingismaður
- Birgir Ármannsson, alþingismaður
- Albert Guðmundsson, laganemi
- Herdís Anna Þorvaldsdóttir, varaborgarfulltrúi
- Jón Ragnar Ríkarðsson, sjómaður
- Lilja Birgisdóttir, viðskiptafræðingur
- Inga María Árnadóttir. hjúkrunarfræðingur
- Ingibjörg Guðmundsdóttir, kennsluráðgjafi
- Gunnar Björn Gunnarsson, framkvæmdastjóri
- Elsa Björk Valsdóttir, læknir
- Ásta V. Roth, klæðskeri
- Jónas Jón Hallsson, dagforeldri
- Þórdís Pálsdóttir, grunnskólakennari
- Marta María Ástbjörnsdóttir, sálfræðingur
- Margrét Kristín Sigurðardóttir, viðskiptafræðingur og húsmóðir
- Laufey Rún Ketilsdóttir, lögfræðingur og aðstoðarmaður ráðherra
- Sigurður Helgi Birgisson, háskólanemi
- Hulda Pjetursdóttir, rekstrarhagfræðingur
- Steingrímur Sigurgeirsson, stjórnsýslufræðingur
- Elín Engilbertsdóttir, fjármálaráðgjafi
- Sigríður Ragna Sigurðardóttir, kennari
Reykjavík suður
- Sigríður Á. Andersen, dómsmálaráðherra
- Brynjar Níelsson, alþingismaður
- Hildur Sverrisdóttir, alþingismaður
- Bessí Jóhannsdóttir, framhaldsskólakennari
- Jóhannes Stefánsson, lögfræðingur
- Katrín Atladóttir, verkfræðingur
- Auðun Svavar Sigurðsson, skurðlæknir
- Ragnhildur Alda María Vilhjálmsdóttir, sálfræðinemi
- Guðlaugur Magnússon, framkvæmdastjóri
- Sölvi Ólafsson, rekstrarfræðingur
- Halldóra Harpa Ómarsdóttir, stofnandi Hárakademíunar
- Kristinn Karl Brynjarsson, verkamaður
- Rúrik Gíslason, knattspyrnumaður
- Guðrún Zoëga, verkfræðingur
- Inga Tinna Sigurðardóttir, flugfreyja og frumkvöðull
- Guðmundur Hallvarðsson, fv. formaður Sjómannadagsráðs
- Ársæll Jónsson, læknir
- Hallfríður Bjarnadóttir, hússtjórnarkennari
- Hafdís Haraldsdóttir, rekstrarstjóri
- Sigurður Haraldsson, bílstjóri
- Sveinn Hlífar Skúlason, fv. framkvæmdastjóri
- Illugi Gunnarsson, fv. mennta- og menningarmálaráðherra